close
close

ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್‌ಗಳು, ಪಂದ್ಯಗಳು, ಆಟದ ಕ್ರಮ, ಅಡಿಲೇಡ್ ಇಂಟರ್‌ನ್ಯಾಶನಲ್, ಯುನೈಟೆಡ್ ಕಪ್, ಅಲೆಕ್ಸಿ ಪಾಪಿರಿನ್, ಹೇಗೆ ವೀಕ್ಷಿಸಬೇಕು

ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್‌ಗಳು, ಪಂದ್ಯಗಳು, ಆಟದ ಕ್ರಮ, ಅಡಿಲೇಡ್ ಇಂಟರ್‌ನ್ಯಾಶನಲ್, ಯುನೈಟೆಡ್ ಕಪ್, ಅಲೆಕ್ಸಿ ಪಾಪಿರಿನ್, ಹೇಗೆ ವೀಕ್ಷಿಸಬೇಕು
ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್‌ಗಳು, ಪಂದ್ಯಗಳು, ಆಟದ ಕ್ರಮ, ಅಡಿಲೇಡ್ ಇಂಟರ್‌ನ್ಯಾಶನಲ್, ಯುನೈಟೆಡ್ ಕಪ್, ಅಲೆಕ್ಸಿ ಪಾಪಿರಿನ್, ಹೇಗೆ ವೀಕ್ಷಿಸಬೇಕು

ಅಲೆಕ್ಸಿ ಪಾಪಿರಿನ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಗೆಲುವನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಬುಧವಾರ ಅಡಿಲೇಡ್ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ನಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಅರ್ಹತಾ ಸುತ್ತಿನ ಮೂಲಕ ಮುಖ್ಯ ಡ್ರಾದಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಿದ ಪಾಪಿರಿನ್, ಆರಂಭಿಕ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವದ 6 ನೇ ಶ್ರೇಯಾಂಕಿತ ಫೆಲಿಕ್ಸ್ ಆಗರ್-ಅಲಿಯಾಸ್ಸಿಮ್ ಅವರನ್ನು ದಂಗುಬಡಿಸಿದರು.

ಇದು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗಿನ 23 ವರ್ಷದ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಗೆಲುವನ್ನು ಗುರುತಿಸಿತು ಮತ್ತು ಬುಧವಾರದ ನಂತರ ಶ್ರೇಯಾಂಕ ರಹಿತ ಅಮೆರಿಕನ್ ಮಾರ್ಕಸ್ ಗಿರಾನ್ ಅವರನ್ನು ಎದುರಿಸಿತು.

ಕಾಯೋದಲ್ಲಿ ಬೀನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಟೆನಿಸ್ ಲೈವ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ. ಪ್ರತಿ ಅಂತಿಮ ಪಂದ್ಯ ಸೇರಿದಂತೆ ATP + WTA ಟೂರ್ ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್‌ಗಳ ಲೈವ್ ಕವರೇಜ್. ಕಾಯೋಗೆ ಹೊಸಬರೇ? ನಿಮ್ಮ ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗವನ್ನು ಇದೀಗ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ >

ಜೋಕರ್ ಫ್ರೆಂಚ್ನ ಹಗುರವಾದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾನೆ | 00:50

ವಿಜೇತರಿಗೆ 250 ಶ್ರೇಯಾಂಕಗಳನ್ನು ನೀಡುವ ಈವೆಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಓಟವು ಪಾಪಿರಿನ್ ಅವರ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಥಾನದ 120 ರ ಶ್ರೇಯಾಂಕದಿಂದ ಜಿಗಿತವನ್ನು ನೋಡುತ್ತದೆ.

ಪಾಪಿರಿನ್ ತನ್ನ ಮೂರನೇ ಟೂರ್-ಲೆವೆಲ್ ಕ್ವಾರ್ಟರ್-ಫೈನಲ್ ತಲುಪುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಫೆಬ್ರವರಿ 2021 ರಿಂದ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಮತ್ತು ಸಿಂಗಾಪುರದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಮತ್ತು ಏಕೈಕ ATP ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಗೆದ್ದಾಗ.

ಯುನೈಟೆಡ್ ಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಆರು ತಂಡಗಳು ಮಾತ್ರ ಉಳಿದಿವೆ, ಸಿಟಿ ಫೈನಲ್‌ಗಳು ಬುಧವಾರದಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತವೆ.

ಮೂರು ವಿಜೇತ ತಂಡಗಳು ಮತ್ತು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಒಟ್ಟಾರೆ ದಾಖಲೆಯೊಂದಿಗೆ ಸೋತ ತಂಡವು ಶುಕ್ರವಾರ ಸಿಡ್ನಿಯಲ್ಲಿ ಸೆಮಿಫೈನಲ್‌ಗೆ ಮುನ್ನಡೆಯುತ್ತದೆ.

ಯುನೈಟೆಡ್ ಕಪ್: ದಿನ 7 ಆಟದ ಆದೇಶ (ಎಲ್ಲಾ AEDT ಸಮಯಗಳು)

ಸಿಡ್ನಿ, ಕೆನ್ ರೋಸ್ವಾಲ್ ಅರೆನಾ

USA (2-0) ವಿರುದ್ಧ ಗ್ರೇಟ್ ಬ್ರಿಟನ್ (0-2)

ಪಂದ್ಯ 12:30 ಕ್ಕೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ

ಮ್ಯಾಡಿಸನ್ ಕೀಸ್ (US) ವಿರುದ್ಧ ಕೇಟೀ ಸ್ವಾನ್ (GBR)

ಟೇಲರ್ ಫ್ರಿಟ್ಜ್ (USA) ವಿರುದ್ಧ ಕ್ಯಾಮೆರಾನ್ ನಾರ್ರಿ (GBR)

ಸಂಜೆ 5:30 ಕ್ಕಿಂತ ಮೊದಲು ಅಲ್ಲ

ಜೆಸ್ಸಿಕಾ ಪೆಗುಲಾ (USA) ವಿರುದ್ಧ ಹ್ಯಾರಿಯೆಟ್ ಡಾರ್ಟ್ (GBR)

ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ ಟಿಯಾಫೊ (USA) ವಿರುದ್ಧ ಡೇನಿಯಲ್ ಇವಾನ್ಸ್ (GBR)

ಜೆಸ್ಸಿಕಾ ಪೆಗುಲಾ ಮತ್ತು ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ ಟಿಯಾಫೊ (USA) ವಿರುದ್ಧ ಹ್ಯಾರಿಯೆಟ್ ಡಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಡೇನಿಯಲ್ ಇವಾನ್ಸ್ (GBR)

ಪರ್ತ್, RAC ಅರೆನಾ

ಗ್ರೀಸ್ (2-0) ವಿರುದ್ಧ ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾ 2-0)

ಪಂದ್ಯ 15:30 ಕ್ಕೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ

ಡೆಸ್ಪಿನಾ ಪಾಪಮಿಕೈಲ್ (GRE) ವಿರುದ್ಧ ಡೊನ್ನಾ ವೆಕಿಕ್ (ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾ)

ಸ್ಟೆಫಾನೋಸ್ ಸಿಟ್ಸಿಪಾಸ್ (GRE) ವಿರುದ್ಧ ಬೊರ್ನಾ ಕೊರಿಕ್ (CRO)

ರಾತ್ರಿ 8:30 ಕ್ಕಿಂತ ಮೊದಲು ಅಲ್ಲ

ಮಾರಿಯಾ ಸಕ್ಕರಿ (GRE) ವಿರುದ್ಧ ಪೆಟ್ರಾ ಮಾರ್ಟಿಕ್ (CRO)

ಮೈಕೆಲ್ ಪರ್ವೊಲರಾಕಿಸ್ (GRE) ವಿರುದ್ಧ ಬೊರ್ನಾ ಗೊಜೊ (CRO)

See also  ಮೇವರಿಕ್ಸ್ vs. ಸನ್ಸ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್, ನವೀಕರಣಗಳು, ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು: MVP ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ಲುಕಾ ಡಾನ್ಸಿಕ್ ಮತ್ತು ಡೆವಿನ್ ಬೂಕರ್ ಪರಸ್ಪರ ಮುಖಾಮುಖಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ

ಮಾರಿಯಾ ಸಕ್ಕರಿ ಮತ್ತು ಸ್ಟೆಫಾನೋಸ್ ಸಿಟ್ಸಿಪಾಸ್ (GRE) ವಿರುದ್ಧ ಡೊನ್ನಾ ವೆಕಿಕ್ ಮತ್ತು ಬೋರ್ನಾ ಕೊರಿಕ್ (CRO)

ಬ್ರಿಸ್ಬೇನ್, ಪ್ಯಾಟ್ ರಾಫ್ಟರ್ ಅರೆನಾ

ಪೋಲೆಂಡ್ (2-0) ವಿರುದ್ಧ ಇಟಲಿ (2-0)

ಪಂದ್ಯ 13:30 ಕ್ಕೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ

ಡೇನಿಯಲ್ ಮೈಕಲ್ಸ್ಕಿ (POL) ವಿರುದ್ಧ ಲೊರೆಂಜೊ ಮುಸೆಟ್ಟಿ (ITA)

Iga Swiatek (POL) vs ಮಾರ್ಟಿನಾ ಟ್ರೆವಿಸನ್ (ITA)

ಸಂಜೆ 6:30 ಕ್ಕಿಂತ ಮೊದಲು ಅಲ್ಲ

ಹಬರ್ಟ್ ಹರ್ಕಾಜ್ (POL) ವಿರುದ್ಧ ಮ್ಯಾಟಿಯೊ ಬೆರೆಟ್ಟಿನಿ (ITA)

ಮ್ಯಾಗ್ಡಾ ಲಿನೆಟ್ (POL) ವಿರುದ್ಧ ಲೂಸಿಯಾ ಬ್ರಾಂಜೆಟ್ಟಿ (ITA)

Iga Swiatek ಮತ್ತು Hubert Hurkacz (POL) vs ಕ್ಯಾಮಿಲ್ಲಾ ರೊಸಾಟೆಲ್ಲೊ ಮತ್ತು ಲೊರೆಂಜೊ ಮುಸೆಟ್ಟಿ (ITA)

ಅಡಿಲೇಡ್ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್: ಆರ್ಡರ್ ಆಫ್ ಪ್ಲೇ (ಎಲ್ಲಾ AEDT ಬಾರಿ)

ಮಧ್ಯಮ ನ್ಯಾಯಾಲಯ

ಪಂದ್ಯ 11:30 ಕ್ಕೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ

ಮಾರ್ಕೆಟಾ ವೊಂಡ್ರೊಸೊವಾ ವಿರುದ್ಧ ಕೈಯಾ ಕನೆಪಿ

ಲಿಯುಡ್ಮಿಲಾ ಸ್ಮ್ಸೊನೋವಾ ವಿರುದ್ಧ ಅರೀನಾ ಸಬಲೆಂಕಾ (2)

ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 3 ಗಂಟೆಯ ಮೊದಲು ಅಲ್ಲ

ಡೇನಿಯಲ್ ಮೆಡ್ವೆಡೆವ್ (3) ವಿರುದ್ಧ ಮಿಯೋಮಿರ್ ಕೆಕ್ಮನೋವಿಕ್

ಸಂಜೆ 7 ಗಂಟೆಯ ಮೊದಲು ಅಲ್ಲ

ಬಿಯಾಂಕಾ ಆಂಡ್ರೀಸ್ಕು ವಿರುದ್ಧ ವೆರೋನಿಕಾ ಕುಡೆರ್ಮೆಟೋವಾ (4)

ರಾತ್ರಿ 9 ಗಂಟೆಯ ಮೊದಲು ಅಲ್ಲ

ಮಾರ್ಕಸ್ ಗಿರಾನ್ ವಿರುದ್ಧ ಅಲೆಕ್ಸಿ ಪಾಪಿರಿನ್

ಪ್ರದರ್ಶನ ಮೈದಾನ 1

ಪಂದ್ಯ 11:30 ಕ್ಕೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ

ಜ್ಯಾಕ್ ಡ್ರೇಪರ್ ವಿರುದ್ಧ ಕರೆನ್ ಖಚನೋವ್ (8)

ಯೋಶಿಹಿಟೊ ನಿಶಿಯೋಕಾ vs ಮೆಕೆಂಜಿ ಮೆಕ್‌ಡೊನಾಲ್ಡ್

ಸಂಜೆ 4 ಗಂಟೆಯ ಮೊದಲು ಅಲ್ಲ

ಮಾರ್ಟಾ ಕೋಸ್ಟ್ಯುಕ್ ವಿರುದ್ಧ ಎಲೆನಾ ರೈಬಾಕಿನಾ