ವಿಶ್ವಕಪ್ 2022: ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್, 4K ನಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸುವುದು ಹೇಗೆ, ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ, ಪ್ರಾರಂಭ ಸಮಯ, ಮೆಕ್ಸಿಕೋ, ಫ್ರಾನ್ಸ್‌ಗಾಗಿ ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್‌ಗಳು

ವಿಶ್ವಕಪ್ 2022: ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್, 4K ನಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸುವುದು ಹೇಗೆ, ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ, ಪ್ರಾರಂಭ ಸಮಯ, ಮೆಕ್ಸಿಕೋ, ಫ್ರಾನ್ಸ್‌ಗಾಗಿ ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್‌ಗಳು
ವಿಶ್ವಕಪ್ 2022: ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್, 4K ನಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸುವುದು ಹೇಗೆ, ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ, ಪ್ರಾರಂಭ ಸಮಯ, ಮೆಕ್ಸಿಕೋ, ಫ್ರಾನ್ಸ್‌ಗಾಗಿ ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್‌ಗಳು

ವಿಶ್ವಕಪ್ ನವೆಂಬರ್ 20 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಡಿಸೆಂಬರ್ 18 ರಂದು ಫೈನಲ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಈ ಸುಂದರವಾದ ಆಟದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು 64 ಹೆಚ್ಚು ಮನರಂಜನೆಯ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಕತಾರ್‌ಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸದವರಿಗೆ, 4K ಗಿಂತ ಉತ್ತಮವಾದ ಮಾರ್ಗ ಯಾವುದು? ಪ್ರತಿ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಪಂದ್ಯವನ್ನು 4K ಯಲ್ಲಿ fuboTV ನಲ್ಲಿ ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ (ಉಚಿತವಾಗಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ).

ವಿಷಯವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು, ನೀವು ಸೇವೆಗೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿರಬೇಕು, ಸಾಕಷ್ಟು ವೇಗದ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು (ಸೆಕೆಂಡಿಗೆ ಸುಮಾರು 40 ಮೆಗಾಬೈಟ್‌ಗಳು), ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಟಿವಿ ಮತ್ತು ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸಾಧನದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

ತಿಳಿಯಬೇಕಾದದ್ದು ಮತ್ತು ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲಿದೆ:

ಕೆಳಗೆ ಆಲಿಸಿ ಮತ್ತು ನಾವು ನಂಬುವ ಸಾಕರ್‌ನಲ್ಲಿ ಅನುಸರಿಸಿ: CBS ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಸಾಕರ್ ಪಾಡ್‌ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ ವಾರಕ್ಕೆ ಮೂರು ಬಾರಿ ನಿಮ್ಮ ಮೆಚ್ಚಿನ ಮಾಜಿ USMNT ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿ ಮೂರು ಬಾರಿ ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿನ ಸುಂದರವಾದ ಆಟದ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

fuboTV ಅನ್ನು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡುವುದು ಹೇಗೆ

ಲಭ್ಯವಿರುವ ಸಾಧನಗಳ ಪಟ್ಟಿ:

  • ಅಮೆಜಾನ್ ಫೈರ್ ಟಿವಿ
  • Android ಫೋನ್
  • Android TV/Google TV
  • AppleTV
  • ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸರ್
  • Chromecast
  • ಹಿಸೆನ್ಸ್ ದೂರದರ್ಶನ
  • ಐಫೋನ್‌ಗಳು/ಐಪ್ಯಾಡ್‌ಗಳು/ಐಪಾಡ್‌ಗಳು
  • LG ಟೆಲಿವಿಷನ್
  • ರೋಕು
  • ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಟಿವಿಗಳು
  • ವಿಜಿಯೊ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಕಾಸ್ಟ್ ಟಿವಿ
  • ಎಕ್ಸ್ ಬಾಕ್ಸ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಕವರೇಜ್ ಬೇಕೇ? ಕೆಳಗೆ ಆಲಿಸಿ ಮತ್ತು ಅನುಸರಿಸಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಹೌಸ್ದೈನಂದಿನ CBS ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಫುಟ್‌ಬಾಲ್ ಪಾಡ್‌ಕ್ಯಾಸ್ಟ್, ಕತಾರ್‌ನಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಆಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ, ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ, ಪಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ತರುತ್ತದೆ.

ಎಲ್ಲಾ ಪಂದ್ಯಗಳ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲಿದೆ:

ಗುಂಪು ಹಂತದ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ US/ಪೂರ್ವ

fuboTV ಮೂಲಕ Fox ಮತ್ತು Telemundo ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಣೆಯಲ್ಲಿ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಪಂದ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ Fox 4K ಚಾನಲ್‌ಗಳು ಇರುತ್ತವೆ.

ಭಾನುವಾರ, ನವೆಂಬರ್ 20
ಈಕ್ವೆಡಾರ್ 2, ಕತಾರ್ 0

ಸೋಮವಾರ, ನವೆಂಬರ್ 21
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ 6, ಇರಾನ್ 2
ಸೆನೆಗಲ್ 0 ವಿರುದ್ಧ ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ 2
ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್ 1, ವೇಲ್ಸ್ 1

ಮಂಗಳವಾರ, ನವೆಂಬರ್ 22
ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ 1, ಸೌದಿ ಅರೇಬಿಯಾ 2
ಡೆನ್ಮಾರ್ಕ್ 0, ಟುನೀಶಿಯಾ 0
ಮೆಕ್ಸಿಕೋ vs. ಪೋಲೆಂಡ್, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 11 ಗಂಟೆಗೆ
ಫ್ರಾನ್ಸ್ vs. ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2 ಗಂಟೆಗೆ ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ

ಬುಧವಾರ, ನವೆಂಬರ್ 23
Morocco vs Croatia, 05:00 FS1 ಮತ್ತು Telemundo ನಲ್ಲಿ
ಜರ್ಮನಿ vs. ಜಪಾನ್, FS1 ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಬೆಳಗ್ಗೆ 8 ಗಂಟೆಗೆ
ಸ್ಪೇನ್ vs. ಕೋಸ್ಟರಿಕಾ, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 11 ಗಂಟೆಗೆ
ಬೆಲ್ಜಿಯಂ vs ಕೆನಡಾ, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2 ಗಂಟೆಗೆ

ಗುರುವಾರ, ನವೆಂಬರ್ 24
ಸ್ವಿಟ್ಜರ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಕ್ಯಾಮರೂನ್, FS1 ಮತ್ತು Telemundo ನಲ್ಲಿ 5am
ಉರುಗ್ವೆ vs. ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾ, FS1 ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 8 ಗಂಟೆಗೆ
ಪೋರ್ಚುಗಲ್ vs. ಘಾನಾ, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 11 ಗಂಟೆಗೆ
ಬ್ರೆಜಿಲ್ vs. ಸೆರ್ಬಿಯಾ, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2 ಗಂಟೆಗೆ

ಶುಕ್ರವಾರ, ನವೆಂಬರ್ 25
ವೇಲ್ಸ್ vs. ಇರಾನ್, FS1 ಮತ್ತು Telemundo ನಲ್ಲಿ 5am
ಕತಾರ್ vs ಸೆನೆಗಲ್, FS1 ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 8 ಗಂಟೆಗೆ
ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ vs. ಈಕ್ವೆಡಾರ್, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 11 ಗಂಟೆಗೆ
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ vs. USA, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2 ಗಂಟೆಗೆ

ಶನಿವಾರ, ನವೆಂಬರ್ 26
ಟುನೀಶಿಯಾ vs. ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, FS1 ಮತ್ತು Telemundo ನಲ್ಲಿ 5am
ಪೋಲೆಂಡ್ vs. ಸೌದಿ ಅರೇಬಿಯಾ, FS1 ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಬೆಳಗ್ಗೆ 8 ಗಂಟೆಗೆ
ಫ್ರಾನ್ಸ್ vs. ಡೆನ್ಮಾರ್ಕ್, FS1 ಮತ್ತು Telemundo ನಲ್ಲಿ 11am
ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ vs. ಮೆಕ್ಸಿಕೋ, FS1 ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2 ಗಂಟೆಗೆ

ಭಾನುವಾರ, ನವೆಂಬರ್ 27
ಜಪಾನ್ ವಿರುದ್ಧ ಕೋಸ್ಟರಿಕಾ, FS1 ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 5 ಗಂಟೆಗೆ
ಬೆಲ್ಜಿಯಂ vs. Morocco, FS1 ಮತ್ತು Telemundo ನಲ್ಲಿ 8am
ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾ vs. ಕೆನಡಾ, FS1 ಮತ್ತು Telemundo ನಲ್ಲಿ 11am
ಸ್ಪೇನ್ vs. ಜರ್ಮನಿ, 14:00 FS1 ಮತ್ತು Telemundo ನಲ್ಲಿ

ಸೋಮವಾರ, ನವೆಂಬರ್ 28
ಕ್ಯಾಮರೂನ್ vs. ಸೆರ್ಬಿಯಾ, FS1 ಮತ್ತು Telemundo ನಲ್ಲಿ 5am
ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾ vs. ಘಾನಾ, FS1 ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ 8am
ಬ್ರೆಜಿಲ್ vs. ಸ್ವಿಟ್ಜರ್ಲೆಂಡ್, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 11 ಗಂಟೆಗೆ
ಪೋರ್ಚುಗಲ್ vs ಉರುಗ್ವೆ, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2 ಗಂಟೆಗೆ

ಮಂಗಳವಾರ, ನವೆಂಬರ್ 29
ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ vs. ಕತಾರ್, FS1 ಮತ್ತು Telemundo ನಲ್ಲಿ 10am
ಈಕ್ವೆಡಾರ್ vs. ಸೆನೆಗಲ್, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಯೂನಿವರ್ಸೊದಲ್ಲಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 10 ಗಂಟೆಗೆ
ವೇಲ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್, 14:00 FS1 ಮತ್ತು ಯೂನಿವರ್ಸೊದಲ್ಲಿ
ಇರಾನ್ vs. USA, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2 ಗಂಟೆಗೆ

ಬುಧವಾರ, ನವೆಂಬರ್ 30
ಟುನೀಶಿಯಾ ವಿರುದ್ಧ ಫ್ರಾನ್ಸ್, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಯೂನಿವರ್ಸೊದಲ್ಲಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 10 ಗಂಟೆಗೆ
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ vs. ಡೆನ್ಮಾರ್ಕ್, FS1 ಮತ್ತು Telemundo ನಲ್ಲಿ ಬೆಳಗ್ಗೆ 10 ಗಂಟೆಗೆ
ಪೋಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ, 14:00 ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಯೂನಿವರ್ಸೊ
ಸೌದಿ ಅರೇಬಿಯಾ vs. ಮೆಕ್ಸಿಕೋ, FS1 ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2

ಗುರುವಾರ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 1
ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾ vs. ಬೆಲ್ಜಿಯಂ, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಯೂನಿವರ್ಸೊದಲ್ಲಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 10 ಗಂಟೆಗೆ
ಕೆನಡಾ vs. Morocco, FS1 ಮತ್ತು Telemundo ನಲ್ಲಿ 10am
ಜಪಾನ್ vs. ಸ್ಪೇನ್, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2
ಕೋಸ್ಟರಿಕಾ vs. ಜರ್ಮನಿ, FS1 ಮತ್ತು Universo ನಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2 ಗಂಟೆ

ಶುಕ್ರವಾರ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 2
ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾ vs. ಪೋರ್ಚುಗಲ್, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 10 ಗಂಟೆಗೆ
ಘಾನಾ vs. ಉರುಗ್ವೆ, FS1 ಮತ್ತು Universo ನಲ್ಲಿ 10am
ಕ್ಯಾಮರೂನ್ vs. ಬ್ರೆಜಿಲ್, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2 ಗಂಟೆಗೆ
ಸೆರ್ಬಿಯಾ vs ಸ್ವಿಟ್ಜರ್ಲೆಂಡ್, 14:00 FS1 ಮತ್ತು ಯೂನಿವರ್ಸೊದಲ್ಲಿ

16 ರ ಸುತ್ತಿನ ಸುತ್ತು

ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ಪೂರ್ವ

ಶನಿವಾರ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 3
ಗುಂಪು A ವಿಜೇತ vs. ಗ್ರೂಪ್ ಬಿ ರನ್ನರ್ಸ್ ಅಪ್, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 10 ಗಂಟೆಗೆ
ಸಿ ಗುಂಪಿನ ವಿಜೇತ vs. ಗ್ರೂಪ್ ಡಿ ರನ್ನರ್ಸ್ ಅಪ್, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2 ಗಂಟೆಗೆ

ಭಾನುವಾರ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 4
ಗ್ರೂಪ್ ಡಿ ವಿಜೇತ vs. ಗ್ರೂಪ್ C ರನ್ನರ್ಸ್ ಅಪ್, FS1 ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 10 ಗಂಟೆಗೆ
ಬಿ ಗುಂಪಿನ ವಿಜೇತ ವಿರುದ್ಧ. ಗುಂಪು A ರನ್ನರ್-ಅಪ್, FS1 ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2 ಗಂಟೆಗೆ

ಸೋಮವಾರ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 5
ಗುಂಪು E ವಿಜೇತ vs. ಗ್ರೂಪ್ F ರನ್ನರ್ಸ್-ಅಪ್, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 10 ಗಂಟೆಗೆ
ಗುಂಪು G ವಿಜೇತ vs. ಗ್ರೂಪ್ H ರನ್ನರ್ಸ್ ಅಪ್, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2 ಗಂಟೆಗೆ

ಮಂಗಳವಾರ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 6
ಗುಂಪು ಎಫ್ ವಿಜೇತ vs. ಗುಂಪು E ರನ್ನರ್ಸ್-ಅಪ್, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 10 ಗಂಟೆಗೆ
ಗುಂಪು H ವಿರುದ್ಧ ವಿಜೇತ ಗ್ರೂಪ್ G ರನ್ನರ್ ಅಪ್, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2 ಗಂಟೆಗೆ

ಕ್ವಾರ್ಟರ್ ಫೈನಲ್

ಶುಕ್ರವಾರ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 9
ಕ್ವಾರ್ಟರ್‌ಫೈನಲ್‌ಗಳು 1, ಬೆಳಗ್ಗೆ 10 ಗಂಟೆಗೆ ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ
ಕ್ವಾರ್ಟರ್‌ಫೈನಲ್‌ಗಳು 2, ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2 ಗಂಟೆಗೆ ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ

ಶನಿವಾರ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 10
ಕ್ವಾರ್ಟರ್‌ಫೈನಲ್ 3, ಬೆಳಗ್ಗೆ 10 ಗಂಟೆಗೆ ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ
ಕ್ವಾರ್ಟರ್‌ಫೈನಲ್ 4, ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2 ಗಂಟೆಗೆ ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ

ಸೆಮಿಫೈನಲ್

ಮಂಗಳವಾರ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 13
ಸೆಮಿಫೈನಲ್ 1, ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2 ಗಂಟೆಗೆ ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ

ಬುಧವಾರ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 14
ಸೆಮಿಫೈನಲ್ 2, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2

ಮೂರನೇ ಸ್ಥಾನ

ಶನಿವಾರ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 17
ಸೆಮಿಫೈನಲ್ 1 ಸೋಲು ವಿರುದ್ಧ. ಸೆಮಿಫೈನಲ್‌ಗಳು 2 ಸೋತವು, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 10 ಗಂಟೆಗೆ

ಅಂತಿಮ

ಭಾನುವಾರ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 18
ಸೆಮಿಫೈನಲ್ ವಿಜೇತ 1 ವಿರುದ್ಧ. ಸೆಮಿಫೈನಲ್ 2 ವಿಜೇತ, ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಮುಂಡೋದಲ್ಲಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 10 ಗಂಟೆಗೆ

See also  ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ vs ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, FIFA ವರ್ಲ್ಡ್ ಕಪ್ ರೌಂಡ್ ಆಫ್ 16: ತಲೆಯಿಂದ ತಲೆ, ರೂಪ, 11 ಮುನ್ನೋಟಗಳು, ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಹಿತಿ